Page 1 of 1

Girma ɗaya bai dace da duka ba

Posted: Sun Dec 15, 2024 3:22 am
by arzina899
Amma a 'yan kwanakin nan sun yi tasiri sosai a fannin. Dukansu tabbatacce da korau. Saurin canjin fasaha ya haifar da sabbin damammaki da nasarorin da ba a taɓa ganin irinsa ba. Amma baƙon da kansa wani lokaci ma yakan canza gaba ɗaya, wanda hakan yakan kawo ƙalubale iri-iri.


A baya na rubuta game da '' matasan al'ada ': haɗin kai mai nisa na abubuwan da suka faru na zahiri da na zahiri. Yanzu na ga wasu ƙungiyoyi gami da haɗakar abubuwan da suka faru na zahiri da na zahiri a dabarun taron su. Ina aiki tare da jam'iyyun da suke mayar da hankali kan kama-da-wane-na farko da kuma shirya wani taron sadarwar jiki mai inganci sau ɗaya a shekara, ƙungiyoyin da ke dawowa gaba ɗaya zuwa jiki, amma ina ganin kungiyoyi da yawa har yanzu suna da shakku.

A cikin binciken da aka yi kwanan nan , 71% na ƙungiyoyi sun nuna cewa suna kiyaye dabarun taron su galibi 'dijital', saboda yawancin sakamako masu kyau da sakamakon da aka samu kwanan nan. Na kuma ga canji a nan daga abin da kungiya da kanta ke son tsara abubuwan da baƙo ke so.

Yawancin baƙi suna nuna cewa sun fi son kama-da-wane maimakon bambance-bambancen jiki don yawancin abubuwan abubuwan da suka faru na yau da kullun. Daukaka, jin daɗi, amma kuma tsoron da ke kewaye da corona yana taka rawa a cikin wannan. Kwanan nan na lura da wannan tare da abokin ciniki wanda yake so ya shirya wani taron Lis nimewo telefòn mobil egzat jiki don ma'aikata 200, amma lokacin yin rajista ya nuna cewa ma'aikata 2 ne kawai ke son halartar jiki. Alkawarin abin sha da bugun daci daga baya ba zai yanke shi ba.

2. Kwarewa masu ma'ana
Ɗaya daga cikin manyan abubuwan da nake gani a cikin shekara mai zuwa shine canji daga ƙungiyar da ta dace da samarwa na wuri, masu magana da abinci, zuwa ƙirƙirar cikakkiyar ƙwarewa. Hakanan an bayyana wannan da kyau a cikin littafin The Experience Economy na Joseph Pine da James Gilmore (abokin haɗin gwiwa).


Image

Don keɓance kanku daga gasar ku, kuna buƙatar aiwatar da gogewa - abubuwan da ba za a manta da su ba waɗanda ke jan hankalin mutane ta hanyoyin sirri na zahiri.

Saboda damammakin fasaha da yawa da suka zama sananne a cikin shekarar da ta gabata, jama'a kuma sun zama masu buƙata. Muna ƙara yin aiki, don haka za mu duba da kyau ko taron yana da daraja. Bayanai daga ɗayan manyan dandamali na taron sun nuna cewa kashi 42% ne kawai na masu baƙi taron kama-da-wane suka halarci zaman.